[Diễn đàn] Game Thủ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

[Diễn đàn] Game Thủ

[Diễn đàn] Game Thủ

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Do you want to make money?

Go down 
Tác giảThông điệp
hallowed_horse

Do you want to make money? Empty
Bài gửiTiêu đề: Do you want to make money?   Do you want to make money? I_icon_minitimeThu Apr 14, 2011 7:31 am

Bạn là người yêu thích điện ảnh? Bạn thích dành thời gian rảnh rổi để xem film, xem TV?

Bạn đang theo dõi 1 bộ film dài tập mà TV thường chiếu rải rác? Có các nào để xem liền 1 lúc hết nội dung film?

Bạn có hâm mộ các diễn viên điện ảnh nổi tiếng?

Bạn thích xem film hành động, võ hiệp hay tâm lý tình cảm? http://www.ezhuh.com/?ref=scopion sẽ giúp bạn thư giãn và khám phá thêm nhiều bộ film hay mà không cần phải chờ đợi.

Khi bạn đang ký trở thành thành viên của EZHUH để xem và down film bạn không bị mất bất kỳ 1 khoản phí nào cả, việc đăng ký làm thành viện cũng rất rễ ràng và thuận tiện cho bạn, sau khi đã trở thành thành viên chính thức của EZHUH, bạn xem film EZHUH sẽ trả bạn 1 khoản phí = 0,0025$, sau đó bạn giới thiệu bạn bè mình đăng ký thành viên của EZHUH để xem film bạn cũng sẽ nhận được tiền.

EZHUH khác những trang web khác ở chỗ. Khi bạn giới thiệu bạn bè, người thân đăng ký EZHUH, bạn sẽ được tiền, bạn bè, người thân bạn cũng được tiền mà không bị mất bất kỳ 1 khoản phí nào cả. Do vậy bạn yên tâm không lo mọi người hiểu nhầm bạn lừa dảo.

Sự độc đáo của EZHUH là khi bạn mời bạn bè, người thân là thành viên của EZHUH, bạn bè bạn lại giới thiều cho những người khác thì bạn cũng được trả tiền giới thiệu đó.

Đây là chút kinh nghiệp chia sẻ cùng các bạn, mời các bạn cùng tôi tạo cơ hội cho chính mình để kiếm tiền đơn giản mà hiệu quả.

Để biết thêm thông tin các bạn có thể vào http://www.ezhuh.com/?ref=scopion để tìm hiểu thêm chúng tôi nhé. Các bạn đừng bỏ qua để mất cơ hội vừa được giải trí vừa kiếm được tiền của chính mình nhé!

Do you want to make money?
Trang 1 trong tổng số 1 trang